109,973 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿67,742 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL38 MRT หลักสอง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,990,000
  • 2 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿64,355 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿29,500,000
  • 6 4
  • 280 ตร.ม.
  • ฿105,357 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100 ศรีราชานคร 3, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,290,000
  • 1+0 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿70,525 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนดอนหัวฬ่อ, ดอนหัวฬ่อ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿46,760 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿40,800,000
  • 2 2
  • 139 ตร.ม.
  • ฿293,525 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง BL22 สุขุมวิท
  • โครงการใหม่: 2029
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 30, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿46,000,000
  • 4+1 3
  • 450 ตร.ม.
  • ฿218,009 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100 ศรีราชานคร 3, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,900,000
  • 1+0 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿63,043 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

188 ถนน สุขุมวิท 101/1, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,600,000
  • 2+0 1
  • 66 ตร.ม.
  • ฿69,697 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿53,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100 ศรีราชานคร 3, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,350,000
  • สตูดิโอ
  • 35 ตร.ม.
  • ฿67,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,500,000
  • 1 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿51,471 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งเหนือ, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿3,450,000
  • 3 4
  • 88 ตร.ม.
  • ฿15,753 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,850,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿54,412 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿112,388 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿78,557 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,600,000
  • 1 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿52,941 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,800,000
  • 3 ไร่ 86 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,177 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿220,000,000
  • 12 ไร่ 39 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,464 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์