110,162 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,400,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿75,556 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿790,000
  • สตูดิโอ
  • 54 ตร.ม.
  • ฿14,630 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,610,000
  • 1 งาน 87 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,000 / ตร.วา
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง PK06 แยกปากเกร็ด
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.บางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿4,300,000
  • 5 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿119,444 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿32,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿80,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,000,000
  • 74 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿135,870 / ตร.วา
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง OR28 สถานีรถไฟฟ้า MRT มีนบุรี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 62, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿75,072 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (620 ม.) ถึง YL03 MRT โชคชัย 4
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนนเทพารักษ์, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,250,000
  • 3 2
  • 113 ตร.ม.
  • ฿56,818 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Jw Urban Home Office 555/18, ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 6 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿431,818 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿310,000,000
  • 3 4
  • 371 ตร.ม.
  • ฿835,580 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ทางคู่ขนาน ถนนบางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿1,650,000
  • 2+0 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿78,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สาทรเหนือ, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿11,770,000
  • 4 4
  • 120 ตร.ม.
  • ฿98,222 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง S5 BTS สุรศักดิ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,290,000
  • 2 2
  • 236 ตร.ม.
  • ฿72,712 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿254,925,500
  • 8 ไร่ 3 งาน 91 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿71,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿8,200,000
  • 4 3
  • 158 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

512 เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿177,143 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

78 ถนนปั้น แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿11,300,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿144,872 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

38 ซอยวัดเวลลูวนาราม 18 แขวงดอนเมือง กรุงเทพมหานคร, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿9,990,000
  • 4 4
  • 177 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

• ฿8,390,000
  • 4 4
  • 177 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์