109,766 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

766 สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿222,222 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

3888 ถนนสุขุมวิท, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E13 BTS บางนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,200,000
  • 2 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿106,897 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

1 ซอยชิดลม แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿37,000,000
  • 2 2
  • 145 ตร.ม.
  • ฿255,172 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

18 1 ซอย, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿7,600,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿115,344 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿4,950,000
  • 2 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿92,940 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL38 MRT หลักสอง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,290,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿126,538 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

345 ซอยเจริญนคร 14/2, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,550,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿93,421 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

นาดี, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿1,590,000
  • 3 1
  • 81 ตร.ม.
  • ฿75,714 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

62-9 ถนน รามอินทรา, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿3,620,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿103,429 / ตารางเมตร
  • 18 นาที (1470 ม.) ถึง PK23 MRT คู้บอน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

1090 ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,650,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿95,424 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1270 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

3339 Lat Phrao Rd, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿117,353 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน พหลโยธิน, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿149,615 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (200 ม.) ถึง N12 BTS เสนานิคม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿126,923 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿118,033 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่บ้านอยู่เจริญ 29 ซอย, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 2 2
  • 70 ตร.ม.
  • ฿68,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

359 ถ.อินทราพร, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿4,650,000
  • 2 1
  • 90 ตร.ม.
  • ฿51,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿5,600,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿164,706 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนแพรกษา, แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,790,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿99,444 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์