110,813 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 3+1 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿86,538 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรังสิต-นครนายก, ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,400,000
  • 3+1 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿38,095 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

2088 ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿22,500,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿227,273 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

29 ถนนเจริญราษฎร์, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿3,850,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเลียบคลองเปรมประชากร, สวนพริกไทย, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿1,650,000
  • 3+1 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿86,842 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿17,900,000
  • 4 3
  • 114 ตร.ม.
  • ฿156,469 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (30 ม.) ถึง B10 BRT เจริญราษฎร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿6,450,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿104,032 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนนรัชดาภิเษก, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,990,000
  • 2 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿87,544 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

58/70 ถนนบางใหญ่บางคูลัด, บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿2,090,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿116,111 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿96,613 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿22,500,000
  • 3 4
  • 255 ตร.ม.
  • ฿88,235 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿74,576 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿15,300,000
  • 3 3
  • 270 ตร.ม.
  • ฿56,667 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿32,000,000
  • 3+1 4
  • 255 ตร.ม.
  • ฿125,490 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿40,680,000
  • 5+2 4
  • 360 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง YL02 ภาวนา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿27,500,000
  • 2 งาน 49 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿110,442 / ตร.วา
  • 17 นาที (1450 ม.) ถึง PP11 ศูนย์ราชการนนทบุรี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี

  • ฿79,187,500
  • 15 ไร่ 3 งาน 35 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿12,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿29,000,000
  • 1 ไร่ 3 งาน 64 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿37,958 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์