110,810 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,650,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿91,129 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿45,000,000
  • 2 ไร่ 1 งาน 90 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿45,455 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿22,000,000
  • 1 งาน 71 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿128,655 / ตร.วา
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง YL04 ลาดพร้าว 71
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 4+0 5
  • 407 ตร.ม.
  • ฿255,474 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีวรา, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 4 4
  • 240 ตร.ม.
  • ฿375,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1240 ถนนลาดพร้าว 101, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿490,000
  • 1+1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿18,919 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

11 ซอยสุขุมวิท 77 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,750,000
  • 1+1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿106,383 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

119 ซอย ร่วมมิตรพัฒนา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 3+1 4
  • 175 ตร.ม.
  • ฿159,091 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถ.เจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿11,500,000
  • 3 3
  • 113 ตร.ม.
  • ฿102,222 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿15,900,000
  • 7+4 6
  • 450 ตร.ม.
  • ฿89,831 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿50,000,000
  • 3 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿41,667 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ. หทัยราษฎร์, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,950,000
  • 2 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

512 เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2+1 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿174,749 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Hathai Rat 12, Hathai Rat Road, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3+1 2
  • 170 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอ่อนนุช 21 ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿4,300,000
  • 2+1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿85,657 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 3+1 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿86,538 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรังสิต-นครนายก, ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,400,000
  • 3+1 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿38,095 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

2088 ถนนเจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿22,500,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿227,273 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์