107,561 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿23,000,000
  • 3 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿179,688 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 ถนน นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿80,333 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

27 ถนนเพชรเกษม 27, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,120,000
  • 1+0 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿81,538 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (480 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿108,844 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 62 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 4 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿96,721 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • สตูดิโอ
  • 35 ตร.ม.
  • ฿111,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 20 มิถุนา แยก 21, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,930,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿104,643 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 67 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 3 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿151,905 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 3 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿47,561 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

689 ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿3,790,000
  • 1 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿82,391 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

689 ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿4,590,000
  • 2 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿83,455 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 3 3
  • 46 ตร.ม.
  • ฿760,870 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,190,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿165,678 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเมธีนิเวศม์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 2 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿179,104 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท 61, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿124,355 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (710 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 36, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿91,837 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,400,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿73,394 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,999,999
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

109 ถนนเจริญกรุง 65 แขวงยานนาวา เขตสาทร จังหวัดกรุงเทพมหานคร, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,250,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿60,811 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

198 ถนนสวนพลู, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน