107,555 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

75 ถนนสุขุมวิท 31, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,780,000
  • 1 1
  • 70 ตร.ม.
  • ฿181,611 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

36 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • สตูดิโอ
  • 31 ตร.ม.
  • ฿135,484 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 2 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿81,795 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 43, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 3 2
  • 194 ตร.ม.
  • ฿112,887 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

22 พหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,600,000
  • สตูดิโอ
  • 37 ตร.ม.
  • ฿152,672 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Khlong Bang Pla Kot, Phra Samut Chedi, บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿2,950,000
  • 2 3
  • 89 ตร.ม.
  • ฿125,532 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสหการประมูล ถนนประชาอุทิศ, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿3,350,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿111,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สายบึงบัว-คลองประปา, บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿3,900,000
  • 3+0 3
  • 156 ตร.ม.
  • ฿111,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนคลองหลวง, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿64,583 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿75,540 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿6,999,999
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿116,667 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,150,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿111,861 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿91,054 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1588 ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿122,500 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿23,000,000
  • 3 3
  • 128 ตร.ม.
  • ฿179,688 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 ถนน นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿80,333 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง B3 BRT เทคนิคกรุงเทพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

27 ถนนเพชรเกษม 27, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,120,000
  • 1+0 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿81,538 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (480 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿108,844 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย 62 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 4 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿96,721 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,890,000
  • สตูดิโอ
  • 35 ตร.ม.
  • ฿111,143 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน