107,263 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿73,900,000
  • 2 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿489,404 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿105,000,000
  • 3 4
  • 218 ตร.ม.
  • ฿481,651 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿155,000,000
  • 3 3
  • 261 ตร.ม.
  • ฿593,870 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL25 ลุมพินี
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 26, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 52 ตร.ม.
  • ฿144,231 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,290,000
  • 3 2
  • 103 ตร.ม.
  • ฿131,600 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,990,000
  • 2+2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿82,917 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿85,000,000
  • 5 6
  • 700 ตร.ม.
  • ฿420,792 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุคนธสวัสดิ์, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿18,000,000
  • 4 4
  • 241 ตร.ม.
  • ฿461,538 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ทางหลวงชนบท นนทบุรี 2051, คลองพระอุดม, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿20,000,000
  • 4 4
  • 246 ตร.ม.
  • ฿190,658 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,190,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿133,983 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,990,000
  • 3 2
  • 398 ตร.ม.
  • ฿60,505 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเลียบคลองประปา, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿7,690,000
  • 3 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿136,833 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿47,000,000
  • 4 5
  • 151 ตร.ม.
  • ฿82,456 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางเชือกหนัง, บางเชือกหนัง, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿48,000,000
  • 5+2 6
  • 604 ตร.ม.
  • ฿338,744 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,990,000
  • 6 7
  • 300 ตร.ม.
  • ฿163,061 / ตร.วา
  • 15 นาที (1290 ม.) ถึง PK22 รามอินทรา กม.6
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1150 1150 ถนนพระรามที่ ๔, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿71,700,000
  • 3 4
  • 256 ตร.ม.
  • ฿280,078 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Bang Phli Yai, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿25,900,000
  • 5+1 6
  • 488 ตร.ม.
  • ฿323,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

388 ถนนนาคนิวาส, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿56,098 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนทางหลวงหมายเลข 9-กาญจนาภิเษก, เชียงรากน้อย, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿77,540,000
  • 9 ไร่ 2 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,000 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน