109,186 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสายไหม 56, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿136,111 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿42,000,000
  • 1 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿280,000 / ตร.วา
  • 14 นาที (1140 ม.) ถึง BL05 บางยี่ขัน
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿97,222 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,990,000
  • 4 3
  • 340 ตร.ม.
  • ฿120,517 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿1,200,000
  • 3 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿63,158 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย ร่วมมิตรพัฒนา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿109,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,500,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿75,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿115,263 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางกรวย - ไทรน้อย, วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿2,690,000
  • 3 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿134,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,590,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿179,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,500,000
  • 2 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿138,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

6 338/129 พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 75 ตร.ม.
  • ฿73,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน

42 ถนนวัดบางบ่อ, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,700,000
  • 3+0 3
  • 132 ตร.ม.
  • ฿130,435 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
  • ฿2,100,000
  • 2 1
  • 59 ตร.ม.
  • ฿35,443 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 3 2
  • 25 ตร.ม.
  • ฿99,600 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿300,000,000
  • 9 6
  • 1800 ตร.ม.
  • ฿1,538,462 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

68 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿150,943 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (800 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,200,000
  • 4 3
  • 288 ตร.ม.
  • ฿113,889 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน