109,179 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 1 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿61,224 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนราชวิถี, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿5,590,000
  • 2 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿113,387 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง BL06 MRT สิรินธร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

29/5 ศรีสุนทร, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿10,300,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿171,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
1 เดือน
Viewed

16/5 ถ.ปฏัก. กม.2 ซอยกะตะบุรี, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿10,900,000
  • 2 2
  • 137 ตร.ม.
  • ฿79,562 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿49,000,000
  • 7+1 6
  • 827 ตร.ม.
  • ฿379,845 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ต้นเปา, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿14,900,000
  • 6 7
  • 450 ตร.ม.
  • ฿95,513 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,590,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿57,556 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

212 ถ.เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,300,000
  • 1+1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿80,488 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 32 ถนนรัชดาภิเษก, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,550,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿102,188 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿16,900,000
  • 5 6
  • 430 ตร.ม.
  • ฿162,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

Soi Ban Suan - Liang Mueang 4, บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,750,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿76,389 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

66 ถ.หัสดิเสวี, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,390,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿64,595 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

195 ถ.สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี, แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿41,389 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿85,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿137,987 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

285 ซอยสุขุมวิท 72, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿66,038 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง E14 BTS แบริ่ง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,250,000
  • 3 3
  • 125 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยรามคำแหง 68, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 3+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿69,048 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน เจ็ดยอด, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿78,039 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ซอย หัวหิน 94/2, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,790,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿108,286 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿26,900,000
  • 3 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿184,247 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน