Tharakorn Ramkhamhaeng 166, Bangkok

Saen Sab, Min Buri, Bangkok

฿1,950,000

Baht

Beds

2

Beds

Bath

1

Bath

sqw (land)

25

sqw (land)

auto-size-o

฿ 19,500

calendar-time-o
Listed on 13 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500305788
ruler-o
100 sqm floor area

About this property

11988, ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านธรากร รามคำแหง 166

รหัสทรัพย์ 11988 : ทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านธรากร รามคำแหง 166 ** พิกัด : 13. 7***** ,100. 7*****
ประเภททรัพย์สิน : ขายทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว พร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องรับแขก 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ

การตกแต่ง : บ้านปรับปรุงแล้ว บางส่วน ต่อเติม โรงรถ และหลังบ้านแล้ว หน้ากว้าง5เมตร ลึก20 เมตร ทำเลดี โครงการติดถนนรามคำแหง เข้าซอยแค่500เมตร ปากซอย รถไฟฟ้าส่ยสีส้มสถานี มีนพัฒนา ใกล้จุดขึ้นลง มอเตอร์เวย์

เนื้อที่ : 25 ตารางวา

ราคาขาย : 1,950,000 บาท.

หมู่บ้าน : ธราการ รามคำแหง 166 >> ใกล้โรงเรียนมีนบุรีศึกษา

** สอบถามเพิ่มเติม **

คุณแหม่ม 0***** ออฟฟิศ 0***** , 0*****

ที่ตั้ง : ถนนหลัก ถนนรามคำแหง ถนนรอง รามคำแหง 166 แขวงแสนแสบ เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร

- โรงเรียนเสรีรักษ์การบริบาล
- โรงพยาบาลรามคำแหง 2

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at Tharakorn Ramkhamhaeng 166 is ฿1,950,000.
Current PSM at Tharakorn Ramkhamhaeng 166 is about ฿19,500 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 5,754 / mo.
Tharakorn Ramkhamhaeng 166 is located at Saen Sab, Min Buri, Bangkok Saen Sab Min Buri Bangkok.
Floor size of this unit at Tharakorn Ramkhamhaeng 166 is 100 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy