ขาย ที่ดินผังสีชมพู 29 ไร่เศษ ใกล้ถนนโรจนะ 500 ม. เหมาะทำจัดสรร-โกดัง ราคาถูกที่สุดในย่าน!, Phra Nakhon Si Ayutthaya

โรจนะ, Ban Sang, Bang Pa-In, Phra Nakhon Si Ayutthaya

฿58,900,000

Baht

sqw

29 rai 1 ngaan 89

sqw

auto-size-o

฿ 1,249

calendar-time-o
Listed on 21 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500327479
asterisk-o
47,156 sqm / 29 rai 1 ngaan 89 sqw land area
auto-size-o
฿1,249 / sqm (land)

About this property

ขาย ที่ดินผังสีชมพู 29 ไร่เศษ ใกล้ถนนโรจนะ 500 ม. เหมาะทำจัดสรร-โกดัง

ขาย ที่ดินผังสีชมพู 29 ไร่เศษ ใกล้ถนนโรจนะ 500 ม. เหมาะทำจัดสรร-โกดัง ราคาถูกที่สุดในย่าน!

::ข้อมูลทรัพย์ (Property Details)::
- เนื้อที่: 29 ไร่ 1 งาน 89 ตร.ว. (ผังเมืองสีชมพู)
- รูปแปลง: หน้ากว้างติดถนน 70 เมตร × ลึก 400 เมตร
- ทำเล: ซอยเทศบาล 6 (ซอย ม.อนานคร 4) ต.บ้านสร้าง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา
- เหมาะสำหรับ: โครงการบ้านจัดสรร, ทาวน์โฮม, คลังสินค้า และโกดังโลจิสติกส์

::จุดเด่นทำเลและการเดินทาง::
- ใกล้ถนนใหญ่: ห่างถนนโรจนะ เพียง 500 เมตร / ถนนพหลโยธิน 8 กม.
- ขนส่งสะดวก: ใกล้มอเตอร์เวย์ M6 ด่านวังน้อย (4 กม.) เดินทางเข้ากรุงเทพฯ-วังน้อย สะดวกมาก
- แหล่งชุมชน: ใกล้ รพ.ราชธานีโรจนะ (3.2 กม.), โลตัส โรจนะ (5 กม.), เซ็นทรัล อยุธยา (11 กม.)
- ใกล้แหล่งงาน: นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ และ นิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน

::ราคาพิเศษยกแปลง: 58,900,000 บาท (เฉลี่ยเพียง 4,9xx บ./ตร.ว.)

สนใจนัดชมหรือสอบถามเพิ่มเติม
ติดต่อทีมงานมืออาชีพ Best Property Center (คุณโอ๋ / คุณแม็กซ์)
โทร: 089,992-1885 / 088,141-1555
L ine Official: @bestproperty (มี @ ข้างหน้า)

#BestPropertyCenter #รับฝากขายอสังหาริมทรัพย์ #ที่ดินโรจนะ #ที่ดินอยุธยา #ที่ดินบางปะอิน #ที่ดินสร้างโกดัง #ที่ดินทำจัดสรร
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ขาย ที่ดินผังสีชมพู 29 ไร่เศษ ใกล้ถนนโรจนะ 500 ม. เหมาะทำจัดสรร-โกดัง ราคาถูกที่สุดในย่าน! is ฿58,900,000.