111,116 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ ซอย 19, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿5,300,000
  • 3 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿230,435 / ตร.วา
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง PK08 MRT แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,490,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿118,571 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นนทบุรี, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿92,537 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง PP13 MRT แยกติวานนท์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเขาทุ่งวัว, ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿69,167 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์

  • ฿2,800,000
  • 5 5
  • 120 ตร.ม.
  • ฿28,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿2,500,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿69,444 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพิ่มสิน, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿118,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,000,000
  • 95 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿73,684 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿21,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,172 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท, บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,000,000
  • 2 2
  • 146 ตร.ม.
  • ฿20,548 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปากกราน, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿10,100,000
  • 16 ไร่ 3 งาน 4 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,507 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางแพ, บางแพ, ราชบุรี

  • ฿1,990,000
  • 1 ไร่ 12 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,830 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,500,000
  • 3 5
  • 250 ตร.ม.
  • ฿7,022 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านกล้วย, เมืองชัยนาท, ชัยนาท

  • ฿2,390,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿79,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿1,350,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿84,375 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองอุดมชลจร, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา

  • ฿1,950,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿67,241 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 3 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿123,529 / ตร.วา
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง PP32 พระประแดง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,400,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿82,353 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,800,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿62,069 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามพระยา, ชะอำ, เพชรบุรี