111,553 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿140,000,000
  • 3 4
  • 450 ตร.ม.
  • ฿311,111 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿29,500,000
  • 4+1 5
  • 620 ตร.ม.
  • ฿250,212 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

88 ซอยต้นสน ถนน สารสิน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿49,000,000
  • 2 2
  • 144 ตร.ม.
  • ฿340,278 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1090 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿38,000,000
  • 4 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿361,905 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿4,590,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿102,915 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์ - ร่มเกล้า, คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿14,500,000
  • 4+1 5
  • 226 ตร.ม.
  • ฿237,705 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿2,755,000
  • สตูดิโอ
  • 31 ตร.ม.
  • ฿89,739 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 4, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿17,490,000
  • 2 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿153,529 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 49 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿18,400,000
  • 2 2
  • 92 ตร.ม.
  • ฿200,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

- ถนนรัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,178,900
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿57,643 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน พุทธบูชา, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿2,240,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿93,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 22 ตร.ม.
  • ฿97,674 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

461 ถนนรัชดาภิเษก, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,380,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿119,182 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 53, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,900,000
  • 3 3
  • 212 ตร.ม.
  • ฿112,736 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,200,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿221,818 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน บางกรวย-กรุงนนท์, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿11,500,000
  • 4 5
  • 262 ตร.ม.
  • ฿169,118 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

86/2 ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,099,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿132,740 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

วิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,450,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿79,032 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยทวีวัฒนา 1 ถนนทวีวัฒนา, หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 4 4
  • 309 ตร.ม.
  • ฿132,479 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองสองต้นนุ่น, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿5,350,000
  • 3 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿214,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์