111,570 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿96,000,000
  • 6 8
  • 1070 ตร.ม.
  • ฿430,493 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,600,000,000
  • 16 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿235,675 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุทยาน, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿88,390,000
  • 5 6
  • 594 ตร.ม.
  • ฿360,628 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอุทยาน, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿54,590,000
  • 5 6
  • 152 ตร.ม.
  • ฿91,902 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿88,000,000
  • 4+2 4
  • 520 ตร.ม.
  • ฿405,530 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿3,700,000
  • 4 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿52,857 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

311 เพชรเกษม, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿132,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 17 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿213,938 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,500,000
  • 2 งาน 13 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿68,075 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

480 ซอย สุขสวัสดิ์ 46, ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿21,500,000
  • 1 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿185,345 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,212,500
  • 2 งาน 15 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿47,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

SUKHUMVIT ROAD, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿615,000,000
  • 4+1 5
  • 757 ตร.ม.
  • ฿812,954 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

600 203 หินเหล็กไฟ, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,650,000
  • 3 2
  • 298 ตร.ม.
  • ฿32,383 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Rama 2 km 15, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿17,900,000
  • 4+1 5
  • 390 ตร.ม.
  • ฿77,590 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

87 ถนน กัลปพฤกษ์, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿15,900,000
  • 3+1 5
  • 197 ตร.ม.
  • ฿391,626 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

30 11 ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,500,000
  • สตูดิโอ
  • 42 ตร.ม.
  • ฿59,524 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Rama 2 km 15, บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿15,900,000
  • 4+1 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿88,040 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿75,410 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,200,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿65,625 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

9 ปัญญาอินทรา, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿50,000,000
  • 4 5
  • 900 ตร.ม.
  • ฿192,308 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

108 317 ซอยหัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿14,900,000
  • 2 2
  • 142 ตร.ม.
  • ฿104,930 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์