107,145 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿82,393 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿3,500,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Ruamchai Phatthana, ปรุใหญ่, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿14,440,000
  • 3 ไร่ 3 งาน 20 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿8,799,000
  • 5 5
  • 301 ตร.ม.
  • ฿29,233 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿3,200,000
  • 2 2
  • 23 ตร.ม.
  • ฿139,130 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ 12 ซอยจอมเทียน 17 ถนนหาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿104,603 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿7,990,000
  • 4 4
  • 229 ตร.ม.
  • ฿34,921 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

998 ซอย พหลโยธิน 34 แยก 16, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿56,786 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1030 ม.) ถึง N12 BTS เสนานิคม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ตะเคียนเตี้ย, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,990,000
  • 3 3
  • 41 ตร.ม.
  • ฿59 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,300,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿52,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,750,000
  • 2 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿96,939 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿72,727 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,560,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿130,286 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

99/443 ถ.บางนา-ตราด, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,700,000
  • 2 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿27,551 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์

Krungthep-Nonthaburi 10 Alley, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง BL10 เตาปูน
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

285 ซอยสุขุมวิท 72, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,060,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿74,773 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง E14 BTS แบริ่ง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

689 ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿89,655 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,990,000
  • 3 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿47,052 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

52 ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿170,588 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

591 ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์