107,145 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

591 ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ทวีวัฒนา, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿1,490,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿93,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนน รามคำแหง, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,780,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿81,310 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง OR26 สถานีรถไฟฟ้า MRT มินพัฒน
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 2 3
  • 145 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

ทรายกองดินใต้, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,950,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿5,050,000
  • 3 2
  • 161 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,550,000
  • 3 3
  • 194 ตร.ม.
  • ฿18,299 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿3,450,000
  • 3 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿47,917 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

591 ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿106,786 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿89,863 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,399,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿111,809 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿13,900,000
  • 3 3
  • 95 ตร.ม.
  • ฿146,316 / ตารางเมตร
  • 19 นาที (1550 ม.) ถึง PK26 MRT นพรัตน์
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

821-2 ถนนประชาชื่น, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿4,280,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿86,465 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿4,600,000
  • 2 2
  • 47 ตร.ม.
  • ฿97,872 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

98 ถนนสาทรเหนือ ซอยสาทร 12 แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿7,900,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿171,739 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

495 พระราม 3, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿123,377 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง B9 BRT สะพานพระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿5,700,000
  • 2 2
  • 59 ตร.ม.
  • ฿96,889 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย วิภาวดีรังสิต 10, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿89,855 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.พหลโยธิน, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿4,720,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿157,333 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง N19 สายหยุด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.พหลโยธิน, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿5,146,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿183,786 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง N19 สายหยุด
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์