110,716 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยท่าข้าม 16, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3+1 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿167,727 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

338 ถนนทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿34,900,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿425,610 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

781/6 อิสรภาพ, วัดอรุณ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿12,900,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿144,944 / ตร.วา
  • 17 นาที (1410 ม.) ถึง BL32 อิสรภาพ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿47,541 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยกาญจนาภิเษก 39 แยก 12, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿129,630 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เลียบคลองสาม, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,990,000
  • 4+1 3
  • 223 ตร.ม.
  • ฿53,393 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿31,500,000
  • 4+1 4
  • 291 ตร.ม.
  • ฿290,323 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

417 ซอยวัดโพธิ์แมน, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿73,871 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางนา-ตราด กม.26, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿43,750 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

55 ถนนราชพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿62,500 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿14,900,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿124,167 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 2 2
  • 159 ตร.ม.
  • ฿118,868 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

998 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿85,000,000
  • 3 4
  • 253 ตร.ม.
  • ฿335,968 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนร่มเกล้า, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,340,000
  • สตูดิโอ
  • 32 ตร.ม.
  • ฿41,875 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง A2 ลาดกระบัง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

39 ถนนสาธรใต้, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿30,000,000
  • 3 5
  • 230 ตร.ม.
  • ฿130,435 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1040 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน สี่พระยา, มหาพฤฒาราม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿6,300,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿181,139 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (510 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,590,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿50,784 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสรรพาวุธ, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 2+0 1
  • 170 ตร.ม.
  • ฿35,294 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์