110,673 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿2,090,000
  • 3 3
  • 147 ตร.ม.
  • ฿99,524 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดา-รามอินทรา, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางนา-ตราด + ทางด่วน, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 3 3
  • 136 ตร.ม.
  • ฿180,556 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลำลูกกา, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,999,000
  • 3 2
  • 115 ตร.ม.
  • ฿108,054 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

268 ถนน พัทยาสาย 2, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,500,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿98,315 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

464 ตรอกทรานสุข, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿7,200,000
  • 2+0 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿65,455 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนชัยพฤกษ์, บางตะไนย์, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿23,000,000
  • 4+1 6
  • 427 ตร.ม.
  • ฿264,368 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

120 12 ถนน สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2+0 2
  • 48 ตร.ม.
  • ฿165,803 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿7,600,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿38,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดปลาเค้า, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 95 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿62,105 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Amnuaywat Samsen Nok, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,550,000
  • 1+0 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿91,071 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง {"en":"BL17 Sutthisan MRT"}
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

624 ถนนอโศก - ดินแดง แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1+0 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿66,560 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

นวมินทร์, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 88 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿51,136 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ 12 ซอยจอมเทียน 17 ถนนหาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,990,000
  • 1+0 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿158,864 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

11 ถนนสุขุมวิท 63, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1+0 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿242,857 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 3+0 3
  • 155 ตร.ม.
  • ฿208,696 / ตร.วา
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง YL10 MRT ศรีกรีฑา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

เลียบคลอง 12 (ตะวันตก), หนองสามวัง, หนองเสือ, ปทุมธานี

  • ฿506,000,000
  • 778 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿1,626 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿8,500,000
  • 4+0 4
  • 400 ตร.ม.
  • ฿33,597 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

900 ซอย ประเสริฐมนูกิจ 33 ถนนเกษตร - นวมินทร์, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 1+0 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿54,545 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ราษฎร์พัฒนา, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ

  • ฿5,100,000
  • 3+0 3
  • 138 ตร.ม.
  • ฿171,717 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์