110,825 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, คลองพระอุดม, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี

  • ฿4,390,000
  • 4 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿112,564 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

438 ถนนนัมเบอร์วัน-ราม 2, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿7,700,000
  • 4 3
  • 42 ตร.ม.
  • ฿44,509 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

134 ถนนกรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿112,581 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง S7 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยราษฎร์บูรณะ 11, บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿1,350,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿58,696 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง PP28 บางปะแก้ว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿14,900,000
  • 5 6
  • 200 ตร.ม.
  • ฿196,053 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿2,800,000
  • 2 2
  • 54 ตร.ม.
  • ฿51,852 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
2 สัปดาห์
Viewed

19-191 บางนา-ตราด, บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿44,352 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

- เอกชัย, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿50,701,000
  • 1 ไร่ 3 งาน 24 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿70,029 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,906,000
  • 3 3
  • 216 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,421,000
  • 3 2
  • 202 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,066,000
  • 3 2
  • 192 ตร.ม.
  • ฿47,219 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,900,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿76,407 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿10,900,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿181,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

181 ถ.หัวหิน 112, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿12,000,000
  • 3 3
  • 440 ตร.ม.
  • ฿27,273 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿38,000,000
  • 2 3
  • 253 ตร.ม.
  • ฿791,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1998
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหนองเหียง, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿14,900,000
  • 1 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿111,194 / ตารางเมตร
  • อพาร์ทเมนท์
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหนองขอน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,711,500
  • 2 2
  • 197 ตร.ม.
  • ฿68,243 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหนองขอน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿10,524,100
  • 3 4
  • 314 ตร.ม.
  • ฿74,113 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนหนองขอน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿14,292,700
  • 4 5
  • 412 ตร.ม.
  • ฿76,842 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿12,000,000
  • 3 3
  • 305 ตร.ม.
  • ฿57,692 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • วิลล่า
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์