110,166 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,990,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿99,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางกะดี, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,800,000
  • 3+1 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿88,372 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 2+1 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿261,905 / ตร.วา
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง N4 สนามเป้า
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,000,000
  • 6 5
  • 430 ตร.ม.
  • ฿260,870 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 3+0 2
  • 84 ตร.ม.
  • ฿103,139 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,250,000
  • 1 งาน 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,929 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,850,000
  • 2 ไร่ 1 งาน 6 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,249 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿950,000
  • 99 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,596 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿12,000,000
  • 4+0 1
  • 260 ตร.ม.
  • ฿648,649 / ตร.วา
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง PP14 วงศ์สว่าง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,500,000
  • 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,166,667 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย กรุงเทพกรีฑา 7, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 3 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿185,567 / ตร.วา
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง OR21 สถานีรถไฟฟ้า MRT ศรีบุราภา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

159 หมู่ 12 ถนน เลียบคลองหลวงแพ่ง, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿5,180,000
  • 4+0 4
  • 168 ตร.ม.
  • ฿259,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน เชียงใหม่- ดอยสะเก็ด, หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿3,400,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿46,259 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.เทศบาล 1, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,900,000
  • 4 5
  • 350 ตร.ม.
  • ฿208,642 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿10,400,000
  • 2+1 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿155,875 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,800,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿161,074 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2028
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿1,150,000
  • สตูดิโอ+1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿46,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿21,780,000
  • 4+2 5
  • 485 ตร.ม.
  • ฿345,714 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ดอนทราย, ปากท่อ, ราชบุรี

  • ฿37,000,000
  • 10 ไร่ 36 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,167 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Thung Klom - Tan Man 18 Rd, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿17,900,000
  • 4 6
  • 404 ตร.ม.
  • ฿122,603 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์