111,673 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,790,000
  • 3 2
  • 192 ตร.ม.
  • ฿108,286 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนจันทร์ทองเอี่ยม, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,800,000
  • 3 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,715,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿71,447 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿9,820,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿102,292 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

42 ถนนวัดบางบ่อ, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿5,900,000
  • 4 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿115,686 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 62, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿105,263 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

345 ซอยเจริญนคร 14/2, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿6,850,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿91,946 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿78,214 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 ถนนเพชรเกษม, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿78,333 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1280 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางแวก 76 ถนนบางแวก, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,100,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿47,434 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

22 ซอยเศรษฐีทวีทรัพย์ ถนนสุขุมวิท 22, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,220,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

591 ถนนศรีนครินทร์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿98,485 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยลาดพร้าว 23 ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿116,071 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประชาราษฎร์บำเพ็ญ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,650,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿48,438 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1300 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

131 ถนนอโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿205,714 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿6,700,000
  • 2 1
  • 70 ตร.ม.
  • ฿95,714 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง A7 ราชปรารภ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย เทพารักษ์ 98 ถนน เทพารักษ์, เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,700,000
  • 3 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿93,103 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย รามอินทรา 117, บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿136,842 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

เวิลด์คลับแลนด์, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿17,000,000
  • 6 ไร่ 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿6,830 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,500,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์