111,514 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนลำโพ, ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿1,850,000
  • 2 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿92,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿463,617,500
  • 46 ไร่ 1 งาน 45 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรังสิต-นครนายก 23, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿2,250,000
  • 3 2
  • 134 ตร.ม.
  • ฿86,538 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿7,600,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿90,476 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿4,850,000
  • 4+2 4
  • 225 ตร.ม.
  • ฿47,087 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยอ่อนนุช 1/1 ถนนสุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,430,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿121,370 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

บางพูน, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿1,450,000
  • 2 2
  • 104 ตร.ม.
  • ฿90,625 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

409/39 ซอยแจ้งวัฒนะ6, คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿690,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿18,725 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿2,700,000
  • 3 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿47,203 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,850,000
  • 3 2
  • 164 ตร.ม.
  • ฿62,097 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

234/100 สายเชียงใหม่-พร้าว, หนองหาร, สันทราย, เชียงใหม่

  • ฿2,350,000
  • 3 2
  • 146 ตร.ม.
  • ฿44,762 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ปรุใหญ่, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

  • ฿1,300,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿43,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

1002/427 นวมินทร์, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿650,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿24,510 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

135 ถนน รัตนาธิเบศร์, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,690,000
  • 3+0 3
  • 68 ตร.ม.
  • ฿218,343 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, บางพลับ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,790,000
  • 3 3
  • 174 ตร.ม.
  • ฿72,190 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.รังสิต-ปทุมธานี, บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿3,250,000
  • 3+0 2
  • 124 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,200,000
  • 3+1 3
  • 134 ตร.ม.
  • ฿152,381 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿48,160,000
  • 12 ไร่ 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿900,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เพชรเกษม 110, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 2 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿93,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์