110,199 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 Borommaratchachonnani Road, อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿60,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรังสิต-นครนายก 28 ถนนรังสิต-นครนายก, คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿860,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿40,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿125,954 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

916 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿50,900,000
  • 2+1 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿348,630 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กทม., ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿11,590,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿148,590 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,500,000
  • 3+0 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿260,116 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿1,890,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿90,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

42 ถ.คอนแวนต์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿15,990,000
  • 1+1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿265,571 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง S2 BTS ศาลาแดง
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿4,300,000
  • 3+0 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿248,555 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,200,000
  • 10 5
  • 97 ตร.ม.
  • ฿114,286 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม

  • ฿3,290,000
  • 3 3
  • 116 ตร.ม.
  • ฿84,359 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,100,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿47,826 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประชาชื่น, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿59,259 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

24-1 ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿46,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

223/152 Soi Mu Ban Si Chai Thong 3 Soi 29/6, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿343,750 / ตร.วา
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง PK08 แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย 4 ถนนแจ้งวัฒนะ, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,000,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿48,170 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (430 ม.) ถึง PK09 MRT ศรีรัช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยลำลูกกา 19/2 ถนนลำลูกกา, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿990,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿34,375 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 99 ถนนพัฒนาการตัดใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿5,350,000
  • 3+1 4
  • 162 ตร.ม.
  • ฿281,579 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,930,000
  • 3 3
  • 130 ตร.ม.
  • ฿91,296 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,375,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿106,250 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์