110,201 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,800,000
  • 3 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿22,442 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,250,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัฒนาการตัดใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿33,900,000
  • 4 5
  • 354 ตร.ม.
  • ฿292,241 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 15, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿16,500,000
  • 3 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿132,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 92, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,700,000
  • 3 3
  • 108 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

SUKHUMVIT ROAD, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿615,000,000
  • 4 5
  • 765 ตร.ม.
  • ฿803,922 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,500,000
  • 4 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿114,504 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿24,000,000
  • 5 5
  • 370 ตร.ม.
  • ฿228,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

พุทธมณฑลสาย 3, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 3 3
  • 209 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

SUKHUMVIT ROAD, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿190,000,000
  • 3 4
  • 417 ตร.ม.
  • ฿455,964 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (60 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย หมู่บ้านสารินซิตี้, โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿4,700,000
  • 3 3
  • 148 ตร.ม.
  • ฿94,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

688 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,000,000
  • 4 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿307,692 / ตร.วา
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿46,900,000
  • 1 ไร่ 85 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿96,701 / ตร.วา
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง PK24 รามอินทรา กม.9
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿18,125,000
  • 3 งาน 62 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿50,069 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดหญ้า, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿129,167 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยรังสิต-นครนายก 28 ถนนรังสิต-นครนายก, คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿760,000
  • สตูดิโอ+0
  • 22 ตร.ม.
  • ฿35,349 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 2, โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿19,000,000
  • 4 5
  • 440 ตร.ม.
  • ฿133,803 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยโยธินพัฒนา 3, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 4+1 5
  • 371 ตร.ม.
  • ฿786,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿125,000,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿600,962 / ตร.วา
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง N6 เสนาเรือน
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์