110,834 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,600,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿74,194 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿5,250,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿84,677 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • สตูดิโอ
  • 43 ตร.ม.
  • ฿83,488 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿13,000,000
  • 5+1 4
  • 350 ตร.ม.
  • ฿146,067 / ตร.วา
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง YL04 ลาดพร้าว 71
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿234,848 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2898 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿116,854 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿4,950,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿82,500 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿8,890,000
  • 2 2
  • 118 ตร.ม.
  • ฿75,339 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿23,300,000
  • 3 4
  • 324 ตร.ม.
  • ฿71,914 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2025
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยแซทเทอร์เดย์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿11,000,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿133,447 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยแซทเทอร์เดย์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿11,800,000
  • 2 2
  • 87 ตร.ม.
  • ฿135,882 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยแซทเทอร์เดย์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿11,250,000
  • 2 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿119,516 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยแซทเทอร์เดย์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿11,500,000
  • 2 2
  • 83 ตร.ม.
  • ฿137,956 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

Laem Chabang, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,500,000
  • 3 3
  • 263 ตร.ม.
  • ฿32,319 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1990
2 สัปดาห์
Viewed

111 ถนนสุขุมวิท, บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,828,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿63,004 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

สุขุมวิท, บางนาเหนือ, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿7,890,000
  • 2+1 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿328,750 / ตร.วา
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เทพนิมิต, บึงสามัคคี, กำแพงเพชร

  • ฿6,950,000
  • 19 ไร่ 83 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿905 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

6 พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿24,600,000
  • 2 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿164,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนคลองลำเจียก, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿5,100,000
  • 1+1 1
  • 170 ตร.ม.
  • ฿231,818 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์