108,649 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
  • ฿3,990,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿115,152 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง N18 BTS พหลโยธิน 59
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

105 Sukhumvit, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 2 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿97,778 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถ.สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿3,290,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿132,929 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง G3 BTS คลองสาน
  • โครงการใหม่: 2025
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอยอ่อนนุช 21 ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿81,967 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

72 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿128,571 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

624 ถนนอโศก - ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿10,910,000
  • 2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿160,559 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿23,000,000
  • 2 2
  • 91 ตร.ม.
  • ฿252,747 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

21 ซอยสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿10,800,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿179,104 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 2+0 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

1678 ถนนเพชรบุรี แขวง มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿222,222 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง BL21 MRT เพชรบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿56,900,000
  • 3+1 5
  • 1648 ตร.ม.
  • ฿138,107 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บายพาส ขอนแก่น, พระลับ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

  • ฿2,300,000
  • 6 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿958 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซ. สุขุมวิท 81, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,900,000
  • 1+0 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿65,517 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (930 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

Happyland Happyland Road Line 1, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿850,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿31,136 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1310 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
  • ฿19,900,000
  • 4 5
  • 583 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
  • ฿8,575,749
  • 2 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿77,700 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนน พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,900,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿181,579 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

4 ซอย พระตำหนัก 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 83 ตร.ม.
  • ฿50,602 / ตารางเมตร
  • อพาร์ทเมนท์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,900,000
  • 2 1
  • 103 ตร.ม.
  • ฿118,750 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์