108,272 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

14 สุเทพ, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,190,000
  • 1+0 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿67,096 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,601,600
  • 2 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿52,928 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กาญจนาภิเษก, บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿33,561,000
  • 3 4
  • 500 ตร.ม.
  • ฿99,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน นิมมานเหมินทร์, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿6,590,000
  • 1 1
  • 71 ตร.ม.
  • ฿92,817 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่

  • ฿8,800,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 38 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,733 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

15/4 ถ.ลำลูกกา, คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿1,199,035
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿42,930 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง

  • ฿1,293,600
  • 3 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿53,016 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,690,000
  • 2 1
  • 100 ตร.ม.
  • ฿62,593 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿1,305,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿65,250 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม

  • ฿9,848,000
  • 2 1
  • 651 ตร.ม.
  • ฿24,620 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Pattaya City, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿77,083 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน พระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,720,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿203,636 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2026
  • คอนโด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โพนทอง, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์

  • ฿3,088,000
  • 2 1
  • 349 ตร.ม.
  • ฿1,925 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางแวก 76 ถนนบางแวก, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,080,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿47,348 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

เอกมัย-รามอินทรา, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿69,000,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿125,912 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางแวก 76 ถนนบางแวก, บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,274,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿48,700 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางปูใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,890,000
  • 2 3
  • 100 ตร.ม.
  • ฿48,167 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿1,860,000
  • 2 2
  • 77 ตร.ม.
  • ฿96,373 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนทอง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก

  • ฿2,070,000
  • 3 2
  • 272 ตร.ม.
  • ฿30,486 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,825,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿75,683 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์