108,308 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

212 วีรันดา เรสซิเดนซ์, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿144,928 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿171,875 / ตารางเมตร
  • 0 นาที (10 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

118 ซอยแสนสบาย, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿123,333 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (770 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

115 ถนนสุขุมวิท 52, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿4,300,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

11 ซอยสารภี 3 ถนนกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 2 2
  • 69 ตร.ม.
  • ฿86,957 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง S8 BTS วงเวียนใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

36 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿172,222 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿11,250,000
  • 3+1 1
  • 275 ตร.ม.
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿85,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยมหาชัย แยก 2, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,450,000
  • 3+0 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿138,418 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางนา-ตราด กม.7, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿19,500,000
  • 4+1 4
  • 260 ตร.ม.
  • ฿278,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยกาญจนาภิเษก 39, ถนนกาญจนาภิเษก, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿8,490,000
  • 4 3
  • 188 ตร.ม.
  • ฿116,301 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

6 Soi 2 Minburi, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 4 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿146,552 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿14,000,000
  • สตูดิโอ+0
  • 258 ตร.ม.
  • ฿137,255 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿12,900,000
  • 4+1 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿119,666 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

เทพารักษ์, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿7,900,000
  • 4+0 3
  • 380 ตร.ม.
  • ฿53,962 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

136 ซอยสุขุมวิท 23 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 2 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿173,077 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿9,800,000
  • 3+0 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿115,294 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 6, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿10,000,000
  • 2 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (340 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿121,010 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿35,500,000
  • 4+1 5
  • 390 ตร.ม.
  • ฿432,927 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์