108,286 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

192 ซอย รัชดาภิเษก 12 ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿130,481 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (430 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์

65 ถ.กัลปพฤกษ์ บางค้อ, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿75,472 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

55 ถนนราชพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿84,615 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿38,327 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1994
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 4 3
  • 172 ตร.ม.
  • ฿166,296 / ตร.วา
  • 14 นาที (1200 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยหัวหิน 87, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿75,610 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์

259 ถนนพหลโยธิน, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,800,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿77,187 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง N18 BTS พหลโยธิน 59
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

ซอย กรุงเทพ-นนทบุรี 16 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,830,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿104,815 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์

• ฿2,536,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿112,962 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ท่าเสา, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์

  • ฿630,000
  • 1 งาน 30 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿4,846 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ที่ 6, ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿8,790,000
  • 4 4
  • 190 ตร.ม.
  • ฿17,580 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2026
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Sukhumvit Road 107, Bearing 58, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,800,000
  • 3 3
  • 109 ตร.ม.
  • ฿103,704 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

Moo 4, Soi Pasak 4/1, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿29,600,000
  • 4 5
  • 431 ตร.ม.
  • ฿352,381 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

Moo 4, Soi Pasak 4/1, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿25,700,000
  • 3 4
  • 391 ตร.ม.
  • ฿325,316 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿16,900,000
  • 2 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿225,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยมานิสี, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต

  • ฿10,700,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿162,812 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2002
2 สัปดาห์
Viewed

1 ชัยพฤกษ์, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,000,000
  • 3 3
  • 102 ตร.ม.
  • ฿49,020 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,200,000
  • 3 1
  • 800 ตร.ม.
  • ฿21,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿12,600,000
  • 4 5
  • 379 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์