111,116 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

8 ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุมขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,000,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿155,556 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

598 ถนนเพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿11,450,000
  • 2 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿208,182 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿107,843 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถนน เพชรบุรีตัดใหม่, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,490,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿111,537 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

140 ซอยสุขุมวิท 22, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 2 2
  • 97 ตร.ม.
  • ฿159,794 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง BL23 MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

2 ถนน กำแพงเพชร, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿22,500,000
  • 4 5
  • 380 ตร.ม.
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง RN02 SRT จตุจักร
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์

140 ซอยสุขุมวิท 22, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿26,000,000
  • 2 3
  • 155 ตร.ม.
  • ฿167,742 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

47 ถนนพระราม 2, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 3
  • 168 ตร.ม.
  • ฿26,786 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอ่อนนุช, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,690,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿97,708 / ตร.วา
  • 18 นาที (1360 ม.) ถึง A3 บ้านทับช้าง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿75,823 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿5,253,000
  • 2 1
  • 68 ตร.ม.
  • ฿77,250 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบางพลี-ตำหรุ, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,590,000
  • 3 2
  • 135 ตร.ม.
  • ฿83,548 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,450,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿86,035 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง BL15 MRT ลาดพร้าว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿125,217 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (200 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

588 ถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿170,251 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

315 ถนน จรัญสนิทวงศ์, บางอ้อ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿5,770,000
  • 2 2
  • 62 ตร.ม.
  • ฿93,791 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL08 MRT บางอ้อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.สุขสวัสดิ์, ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ

  • ฿68,000,000
  • 4 5
  • 439 ตร.ม.
  • ฿531,250 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 3 3
  • 340 ตร.ม.
  • ฿70,248 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

43-1 ซอยสุภาพงษ์ 3 แยก 4 ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,950,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿59,132 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง YL14 MRT ศรีนครินทร์ 38
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

นวมินทร์, นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 2 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿62,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์