111,051 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

318 ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿103,950 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง BL10 MRT เตาปูน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
3 สัปดาห์
Viewed

42 ซอย จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿6,190,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿103,012 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
3 สัปดาห์
Viewed

69 ซอย สุขุมวิท 4, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿2,100,001
  • สตูดิโอ
  • 32 ตร.ม.
  • ฿65,625 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน คู่ขนานกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿132,857 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿4,850,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿138,295 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสันติคาม 7 ถนนสุขุมวิท 109, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,180,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿45,176 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
3 สัปดาห์
Viewed

ถนนอัจฉริยะพัฒนา ต.ปลายบาง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี, ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿2,000,000
  • 3 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿105,263 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์

7 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,600,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿133,256 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18-20 ซอยจินตเวช, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿48,485 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง BL17 MRT สุทธิสาร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
3 สัปดาห์
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿5,490,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿122,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 สัปดาห์
Viewed

ถนนบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿25,000,000
  • 4+1 5
  • 222 ตร.ม.
  • ฿274,725 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
3 สัปดาห์

ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿10,000,000
  • 3 3
  • 99 ตร.ม.
  • ฿101,010 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
3 สัปดาห์
Viewed

89 Borommaratchachonnani Road, อรุณอมรินทร์, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿90,674 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
3 สัปดาห์
Viewed

65 ถ.วิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿66,900,000
  • 3 4
  • 223 ตร.ม.
  • ฿300,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
3 สัปดาห์
Viewed

เพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿57,500,000
  • 2 3
  • 250 ตร.ม.
  • ฿230,000 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (520 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1995
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

70 สุขุมวิท 101/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿7,390,000
  • 3+0 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿343,721 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์

2288 ถ.สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿10,200,000
  • 2 2
  • 76 ตร.ม.
  • ฿134,211 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
3 สัปดาห์
Viewed

ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿930,000
  • 60 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 4 3
  • 304 ตร.ม.
  • ฿229,167 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์