110,922 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿13,900,000
  • 4 3
  • 231 ตร.ม.
  • ฿190,150 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
4 สัปดาห์
Viewed

1415 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿3,690,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿90,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

43 ถนนลาดปลาเค้า, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿67,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนแจ้งวัฒนะ ตำบลคลองเกลือ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี, คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿3,100,000
  • 2 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿63,265 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

• ฿1,650,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿64,554 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง PK10 MRT เมืองทองธานี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • สตูดิโอ
  • 33 ตร.ม.
  • ฿80,303 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (610 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนจตุรทิศ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿2,250,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿64,286 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
Viewed

- ถนนติวานนท์, บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง PK02 MRT แคราย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัตนาธิเบศร์, เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿74,583 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง PP03 MRT สามแยกบางใหญ่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สามัคคี 22/1, ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿950,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿36,538 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,800,000
  • 3 งาน 74 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿18,182 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัทยาสาย 2, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,450,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿115,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,110,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿107,592 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

30 ซอยอุดมสุข 29 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม., บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,200,000
  • สตูดิโอ
  • 22 ตร.ม.
  • ฿54,545 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์

88 ถนนชัยพฤกษ์, บางตะไนย์, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿14,990,000
  • 4+1 5
  • 300 ตร.ม.
  • ฿120,887 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
4 สัปดาห์
Viewed

22 พหลโยธิน, จตุจักร, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,890,000
  • 1+1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿139,714 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿58,000,000
  • 7+1 6
  • 500 ตร.ม.
  • ฿483,333 / ตร.วา
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง YL04 ลาดพร้าว 71
  • บ้านเดี่ยว
4 สัปดาห์
Viewed

3725-4334 ถนนเจริญราษฎร์, บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿97,297 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,990,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿186,875 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿27,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿67,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
4 สัปดาห์