108,253 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

195 ถ.สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี, แม่เหียะ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,490,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿41,389 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿85,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 16 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿137,987 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

285 ซอยสุขุมวิท 72, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿66,038 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง E14 BTS แบริ่ง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,250,000
  • 3 3
  • 125 ตร.ม.
  • ฿83,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยรามคำแหง 68, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 3+1 3
  • 180 ตร.ม.
  • ฿69,048 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนน เจ็ดยอด, ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿78,039 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ซอย หัวหิน 94/2, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,790,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿108,286 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 20 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿26,900,000
  • 3 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿184,247 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

ซอยวงศกร 1 ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿8,250,000
  • 4+1 5
  • 230 ตร.ม.
  • ฿137,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed
  • ฿4,600,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿23,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

บ้านเก่า-พานทอง, บ้านเก่า, พานทอง, ชลบุรี

  • ฿3,200,000
  • 3+1 3
  • 115 ตร.ม.
  • ฿110,345 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนบรมราชชนนี, ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿1,990,000
  • 1+0 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿62,188 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

33/6 ซอย หลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿42,000,000
  • 3 3
  • 182 ตร.ม.
  • ฿230,769 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

Soi Ban Suan - Liang Mueang 4, บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿83,056 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

ถนนเฉลิมพระเกียรติรัชกาลที่9 ซอย 48, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿10,900,000
  • 3+1 4
  • 289 ตร.ม.
  • ฿139,386 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ถนนกรุงเทพฯ-ปทุมธานี, บางขะแยง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿4,590,000
  • 3 2
  • 165 ตร.ม.
  • ฿120,789 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

185 ถนนราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿29,900,000
  • 2 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿276,852 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
Viewed
  • ฿5,990,000
  • 3+1 4
  • 235 ตร.ม.
  • ฿399,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

50 หลังสวน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿27,900,000
  • 2 2
  • 160 ตร.ม.
  • ฿174,375 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2001
1 เดือน

ถนนเฉลิมพระเกียรติ 9, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿49,702 / ตารางเมตร
  • 20 นาที (1670 ม.) ถึง A3 บ้านทับช้าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน