107,748 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยวัดหนองปลง, บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿4,190,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿102,195 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

845 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿1,950,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿60,938 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

912 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿44,444 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,790,000
  • 2 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿144,468 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 กาญจนาภิเษก, บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿6,300,000
  • 3 งาน 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,990 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿1,400,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿45,161 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง PK02 MRT แคราย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

598 ถนนเพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿17,490,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿218,625 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง N1 BTS ราชเทวี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 ถ.อโศก-ดินแดง, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿13,680,000
  • 3 2
  • 91 ตร.ม.
  • ฿150,330 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

555 555 ถนน สมเด็จพระเจ้าตากสิน, บุคคโล, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿52,953 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเอกชัย, บางบอน, บางบอน, กรุงเทพ

  • ฿1,290,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿43,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

135 ซอยลาดพร้าว 113 แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,360,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿84,286 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (200 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยอุดมสุข 7 ถนนอุดมสุข, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,300,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿76,667 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (950 ม.) ถึง E12 BTS อุดมสุข
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนทรัพย์, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿30,020,000
  • 4 5
  • 200 ตร.ม.
  • ฿150,100 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿143,401 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 15, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (580 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

105 Sukhumvit, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿68,966 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

898/1 ซอยอู่ทอง 37/22, ท้ายบ้าน, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,790,000
  • 3 2
  • 141 ตร.ม.
  • ฿155,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 เพชรเกษม, หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 2 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿105,294 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿7,800,000
  • 1 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

689 ถนนเพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿81,515 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน