109,520 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

381 209 Soi Thep Prasit 17, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,500,000
  • 2+2 3
  • 141 ตร.ม.
  • ฿60,284 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
Viewed
  • ฿34,500,000
  • 5+1 6
  • 500 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

นาเกลือ 18, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿12,450,000
  • 2 2
  • 89 ตร.ม.
  • ฿139,888 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

406 261 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,500,000
  • 3 2
  • 151 ตร.ม.
  • ฿109,272 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1989
1 เดือน
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,950,000
  • 2 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿40,625 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1990
1 เดือน
Viewed

370 ซอยพระตำหนัก 4, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,490,000
  • สตูดิโอ
  • 39 ตร.ม.
  • ฿38,303 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2000
1 เดือน
Viewed

หมู่ที่ 12 420 ถ.จอมเทียนสายหนึ่ง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,200,000
  • สตูดิโอ
  • 55 ตร.ม.
  • ฿58,182 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1987
1 เดือน
Viewed

เขาพระตำหนัก ซอย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿71,538 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ทุ่งขนาน, สอยดาว, จันทบุรี

  • ฿62,100,000
  • 138 ไร่ 3 งาน 71 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,117 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿8,499,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿146,534 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

99 ซอยเพชรเกษม 46/2 แขวงบางหว้า ภาษีเจริญ, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,100,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿85,575 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง BL35 MRT เพชรเกษม 48
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกรุงเทพ-ปทุมธานี, บางขะแยง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿4,600,000
  • 4 3
  • 230 ตร.ม.
  • ฿83,636 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

28 ถนน งามวงศ์วาน, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,590,000
  • 2 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿95,625 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿121,704 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿60,000,000
  • 4 5
  • 120 ตร.ม.
  • ฿600,000 / ตร.วา
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿120,000,000
  • 6 4
  • 200 ตร.ม.
  • 12 นาที (960 ม.) ถึง E5 พร้อมพงษ์
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 3 3
  • 162 ตร.ม.
  • ฿95,679 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (4 ม.) ถึง E5 พร้อมพงษ์
  • คอนโด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 ถนนสาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿36,200,000
  • 1 2
  • 144 ตร.ม.
  • ฿251,075 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,900,000
  • 10 5
  • 1000 ตร.ม.
  • ฿24,126 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 2
  • 126 ตร.ม.
  • ฿316,667 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน