109,179 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,000,000
  • 12 ไร่ 2 งาน 49 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿990 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาเกลือ, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿2,290,000
  • 3 3
  • 129 ตร.ม.
  • ฿141,358 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿63,052 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿50,396 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1415 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿6,200,000
  • 2 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿109,463 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,600,000
  • 3 3
  • 250 ตร.ม.
  • ฿46,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน

ถนนกาญจนาภิเษก, รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿28,500,000
  • 7+1 5
  • 517 ตร.ม.
  • ฿219,231 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

680 ถนนรัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,110,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿81,436 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (980 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,800,000
  • 3 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿44,164 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน

28 ถนน งามวงศ์วาน, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 2+0 1
  • 49 ตร.ม.
  • ฿98,361 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,850,000
  • 2 2
  • 192 ตร.ม.
  • ฿63,333 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน

ถนนราชพฤกษ์, ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿26,900,000
  • 4+2 5
  • 350 ตร.ม.
  • ฿840,625 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สนามจันทร์, บ้านโพธิ์, ฉะเชิงเทรา

  • ฿128,000,000
  • 42 ไร่ 2 งาน 47 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿7,509 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- ซอยลาซาน ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,200,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿39,113 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง YL18 MRT ศรีลาซาล
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿17,900,000
  • 60 ไร่ 2 งาน 31 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿739 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบางนา-ตราด 37, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,100,000
  • สตูดิโอ
  • 37 ตร.ม.
  • ฿29,412 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (820 ม.) ถึง YL17 MRT ศรีเอี่ยม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

53 ถ.เพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿48,630 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

49/73 ถนนชลประทานซีเมนต์, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿5,800,000
  • 2 2
  • 103 ตร.ม.
  • ฿56,251 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 เดือน