110,673 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿3,700,000
  • 3+0 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿57,543 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 1+0 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿185,185 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed

ซอย นวมินทร์ 74 แยก 3-14-5, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿45,000,000
  • 5+1 6
  • 487 ตร.ม.
  • ฿468,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿3,750,000
  • 1+0 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿112,748 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
Viewed
  • ฿100,000,000
  • 4 ไร่ 43 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿60,868 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

890 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿6,850,000
  • 1+0 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿120,175 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (940 ม.) ถึง B7 BRT วัดปริวาส
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
1 เดือน
Viewed

ราษฎร์บำรุง, พิกุลออก, บ้านนา, นครนายก

  • ฿3,100,000
  • 4 ไร่ 2 งาน 99 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,632 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿25,000,000
  • 5 ไร่ 3 งาน 89 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿10,465 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿90,000,000
  • 1 ไร่ 52 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿199,115 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

พหลโยธิน, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,968,000
  • 53 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿56,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนเลียบคลอง 5 ฝั่งตะวันออก, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿2,390,000
  • 3+0 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿139,766 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

42 ซอย จรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,000,000
  • 1+0 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿20,000,000
  • 4 3
  • 194 ตร.ม.
  • ฿227,273 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 42, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,900,000
  • 2+0 2
  • 78 ตร.ม.
  • ฿178,365 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿37,000,000
  • 2+0 3
  • 115 ตร.ม.
  • ฿321,739 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,200,000
  • สตูดิโอ+0
  • 23 ตร.ม.
  • ฿97,173 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

สุขุมวิท 71, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿25,920,000
  • 96 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿270,000 / ตร.วา
  • 18 นาที (1530 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 1+0 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿134,643 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
1 เดือน
Viewed

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2+2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน