฿434.78 / ตารางเมตร
51 ถนนราชปรารภ, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ
2
1
46 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿485.71 / ตารางเมตร
1400 ถนนรามคำแหง, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿268.46 / ตารางเมตร
ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
52 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿324.79 / ตารางเมตร
11 ซ.ประชาราษฏร์บำเพ็ญ 6, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
59 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿437.83 / ตารางเมตร
ถนนประชาอุทิศ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2033 Phaholyothin Road, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
฿316.57 / ตารางเมตร
ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
54 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿344.83 / ตารางเมตร
123 ถนนราชวิถี, วชิรพยาบาล, ดุสิต, กรุงเทพ
58 ตร.ม.
฿266.67 / ตารางเมตร
39 ซอยเพชรเกษม 39 ถนนเพชรเกษม แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
45 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿500.00 / ตารางเมตร
626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ
40 ตร.ม.
฿449.44 / ตารางเมตร
408 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿384.62 / ตารางเมตร
ถนนเพชรเกษม, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
฿573.23 / ตารางเมตร
ถนนลาดพร้าว, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
฿322.58 / ตารางเมตร
111 ถนนสุขุมวิท, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
62 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
฿375.00 / ตารางเมตร
- ซอยรัชดาภิเษก 10 แยก 7 ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
48 ตร.ม.
฿288.89 / ตารางเมตร
ถนนรามอินทรา, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
2+1
฿383.88 / ตารางเมตร
622 อโศก-ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿285.71 / ตารางเมตร
ซอยรัชดาภิเษก 10 ถนนรัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
70 ตร.ม.
฿244.12 / ตารางเมตร
ถนนบางนา-ตราด กม.26, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
57 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿205.13 / ตารางเมตร
ถนนสรรพาวุธ, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
78 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
Casa Pattaya Real Estate Agency Co., Ltd.
บริษัท เรียลตี้วัน เอสเตท (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)
Richmont's (International) Co., Ltd.
Lazudi Co., Ltd.
Accom Asia Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 20,000 2 ห้องนอน 990 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.