110,574 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนพัฒนาการตัดใหม่, ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 4 5
  • 250 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿12,870,000
  • 7 3
  • 500 ตร.ม.
  • ฿126,176 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรบุรี, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿9,300,000
  • 1 1
  • 58 ตร.ม.
  • ฿160,345 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿45,000,000
  • 4 5
  • 378 ตร.ม.
  • ฿368,852 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿17,000,000
  • 2 2
  • 63 ตร.ม.
  • ฿269,841 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ซอยนาเกลือ 16/1, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿98,485 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 68 ตร.ม.
  • ฿71,554 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์

บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿45,000,000
  • 5 5
  • 535 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿177,840,000
  • 7 ไร่ 1 งาน 64 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿60,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง OR04 สถานีรถไฟฟ้า MRT อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์

234 หมู่ 3 กม.15 ถนนบางนา-ตราด กม.15, บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,890,000
  • 1 งาน 7 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿17,664 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿6,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿187,861 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพหลโยธิน 30, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,150,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿86,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

221 ถนน ราชพฤกษ์ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600, บุคคโล, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 2 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿97,826 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง S9 BTS โพธิ์นิมิตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿78,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์

Soi Muban Phen Siri 4 Liap Wari, หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿2,150,000
  • 3 2
  • 94 ตร.ม.
  • ฿22,872 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿51,786 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿4,500,000
  • 4+1 2
  • 164 ตร.ม.
  • ฿10,204 / ตร.วา
  • บ้านแฝด
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿14,000,000
  • 1 ไร่ 41 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿31,746 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

79/1 ถนนกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿5,300,000
  • 2+1 1
  • 53 ตร.ม.
  • ฿99,943 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยกิ่งแก้ว 37 ถนนกิ่งแก้ว, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,590,000
  • 3+1 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿136,316 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์