110,563 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

345 ถนน วิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿11,000,000
  • 2 2
  • 81 ตร.ม.
  • ฿135,802 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง BL14 MRT พหลโยธิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่

  • ฿18,500,000
  • 4+2 5
  • 440 ตร.ม.
  • ฿183,168 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

285 ถนน ราชพฤกษ์ แขวงปากคลองภาษีเจริญ เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 2 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿77,049 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางแค, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿3,999,000
  • 4+1 3
  • 161 ตร.ม.
  • ฿33,605 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเกษตรสิน 9, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿90,698 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

  • ฿45,900,000
  • 4 4
  • 700 ตร.ม.
  • ฿65,571 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿21,000,000
  • 2 2
  • 99 ตร.ม.
  • ฿212,121 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿50,000,000
  • 4 6
  • 621 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

234 5 หมู่ 5 ซอยบางมะเมาะ 2, สาคู, ถลาง, ภูเก็ต

  • ฿3,013,250
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿85,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

8 เพชรเกษม, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต

  • ฿23,940,000
  • 2 3
  • 179 ตร.ม.
  • ฿133,938 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

121 ถ.จอมเทียน, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿19,800,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿99,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพัทยาเหนือ, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,490,000
  • 3 3
  • 272 ตร.ม.
  • ฿60,625 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

หมู่ที่ 10 351 ถ.พัทยาสายสอง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,790,000
  • 1 1
  • 38 ตร.ม.
  • ฿73,421 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ซอย นาเกลือ 16, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿58,000,000
  • 3 4
  • 331 ตร.ม.
  • ฿175,227 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

สุขสันต์ 1 Lak Song, หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿8,990,000
  • 4+1 5
  • 220 ตร.ม.
  • ฿179,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ปท.3004, บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿8,500,000
  • 4+1 3
  • 220 ตร.ม.
  • ฿121,429 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

47 ถนนพระราม 2, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 3 3
  • 256 ตร.ม.
  • ฿19,531 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ราชพฤกษ์, ปากคลองภาษีเจริญ, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿75,758 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1380 ม.) ถึง BL34 MRT บางหว้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางค้อ, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿80,013 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

โกสุมร่วมใจ 14, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 3 5
  • 300 ตร.ม.
  • 7 นาที (550 ม.) ถึง RN07 SRT การเคหะ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์