110,679 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

เลียบคลองสอง, คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,200,000
  • 3+1 2
  • 98 ตร.ม.
  • ฿88,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

289 ถนนรังสิต-นครนายก, รังสิต, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿790,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿30,038 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเลียบคลองรังสิตประยูรศักดิ์ ตำบลลำผักกูด อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี, ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿1,030,000
  • 2+1 1
  • 72 ตร.ม.
  • ฿57,222 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2345 ซอยสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,830,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿40,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน เลียบทางรถไฟตลิ่งชัน, บางขุนศรี, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿17,900,000
  • 4 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿293,443 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์

ถนนศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿53,333 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง YL16 MRT ศรีอุดม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

ซอยพัฒนาการ 32, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿159,000,000
  • 6 7
  • 952 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

2999 ถนนพหลโยธิน, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,350,000
  • 2 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿135,938 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง N15 BTS บางบัว
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

888 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿160,584 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์

778 สุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿6,800,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿194,286 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿18,155 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

3888 ถนนสุขุมวิท, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E13 BTS บางนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทพารักษ์, แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,890,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿90,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน จอมเทียนสายหนึ่ง, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,900,000
  • 2 2
  • 57 ตร.ม.
  • ฿85,965 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

335 253-254, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿8,800,000
  • 2 2
  • 106 ตร.ม.
  • ฿83,019 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

วิภาวดีรังสิต 48, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿1,850,000
  • 1 1
  • 54 ตร.ม.
  • ฿34,259 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง RN03 SRT วัดเสมียนนารี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿59,091 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (750 ม.) ถึง PP10 MRT บางกระสอ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพุทธมณฑล สาย 2, บางแคเหนือ, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2 2
  • 46 ตร.ม.
  • ฿56,522 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1333 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿77,812 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (70 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางคู่ขนานถนนวิภาวดีรังสิต, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,550,000
  • 2 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿40,476 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์