110,618 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ซอยพัฒนาการ52, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿15,500,000
  • 4 6
  • 400 ตร.ม.
  • ฿500,000 / ตร.วา
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.สวนพลู, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿36,000,000
  • 2 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿315,789 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง B1 BRT สาทร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,800,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿72,000,000
  • 3 4
  • 401 ตร.ม.
  • ฿179,551 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

93 ซอยสุขุมวิท 24 ถนนสุุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 1 1
  • 83 ตร.ม.
  • ฿192,771 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

249 ถ.เจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿4,300,000
  • 1 1
  • 40 ตร.ม.
  • ฿107,500 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง G1 BTS กรุงธนบุรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยประดิพัทธ์ 23, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿166,033 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (460 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,900,000
  • 2 2
  • 87 ตร.ม.
  • ฿79,310 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1160 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

55 ซอยสุขุมวิท 26 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿18,900,000
  • 1 1
  • 61 ตร.ม.
  • ฿309,836 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน สายไหม, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 4+0 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿78,788 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

ทางคู่ขนาน ถนนบางนา-ตราด, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿4,600,000
  • 3 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿230 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿11,950,000
  • 4+1 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿177,037 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยบางไผ่ 21, ถนนนครอินทร์, บางไผ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿4,200,000
  • 3 3
  • 141 ตร.ม.
  • ฿190,909 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

18 ซอยทองหล่อ 20 ถนนทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 2 2
  • 85 ตร.ม.
  • ฿123,529 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
Viewed

138 ถนนพญาไท, ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿11,900,000
  • 1 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿167,606 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยต้นสน, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿149,000,000
  • 3 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿532,143 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

916 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿239,437 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
Viewed

- -, ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿900,000
  • 2 2
  • 104 ตร.ม.
  • ฿69,231 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 36, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,400,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿184,372 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย ศาลาแดง 1, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿15,900,000
  • 1 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿278,947 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (600 ม.) ถึง BL25 MRT ลุมพินี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์