111,354 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทางคู่ขนานถนนวิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿1,250,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿44,643 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง PK14 MRT หลักสี่
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนประเสริฐมนูกิจ, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿83,929 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿2,690,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿53,800 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,850,000
  • 4 3
  • 175 ตร.ม.
  • ฿202,632 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

279 ถนน วิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 3 4
  • 212 ตร.ม.
  • ฿151,282 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ห้วงน้ำขาว, เมืองตราด, ตราด

  • ฿10,000,000
  • 28 ไร่ 2 งาน 23 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿875 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

1188 ซอยอิงมอ ถนนตุ้มโอม, ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

  • ฿1,650,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿42,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

- ประชาชื่น, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿130,000,000
  • 2 ไร่ 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿130,000 / ตร.วา
  • 14 นาที (1170 ม.) ถึง PP15 บางซ่อน
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนลาดพร้าว130, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿1,250,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿37,879 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง YL07 MRT ลาดพร้าว 101
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

1188 ซอยอิงมอ ถนนตุ้มโอม, ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

  • ฿1,370,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿42,812 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเลียบคลองประปา, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

  • ฿25,900,000
  • 4+3 5
  • 100 ตร.ม.
  • ฿210,569 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลาดพร้าว 42/1, สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿1,750,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง YL02 MRT ภาวนา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,900,000
  • 2 2
  • 68 ตร.ม.
  • ฿42,647 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนลาดพร้าว 101, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿2,600,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿40,625 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

20 ซอยลาซาล 19 ถนนสุขุมวิท 105, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿4,120,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿93,636 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

ถนนเทียมร่วมมิตร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿84,000,000
  • 5+1 6
  • 4462 ตร.ม.
  • ฿956,720 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿49,900,000
  • 4 5
  • 330 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿83,900,000
  • 3 5
  • 540 ตร.ม.
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿73,900,000
  • 5 6
  • 530 ตร.ม.
  • โครงการใหม่: 2027
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

109 15 ซ.กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿59,900,000
  • 4 7
  • 655 ตร.ม.
  • 15 นาที (1260 ม.) ถึง OR22 สถานีรถไฟฟ้า MRT คลองบ้านม้า
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์