111,229 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿4,600,000
  • 4 4
  • 142 ตร.ม.
  • ฿104,545 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ศรีนครินทร์, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿70,522 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง YL18 MRT ศรีลาซาล
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

456 หมู่ 10 ถนนสุขุมวิท, บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿53,256 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

88 ถ.เพชรเกษม, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿1,700,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿70,833 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง BL37 MRT บางแค
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

แพรกษาใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿4,890,000
  • 4 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿78,871 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 3, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,450,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿98,000 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรามคำแหง36, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿100,000 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1340 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

624 ถนนอโศก - ดินแดง แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿57,143 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

50/363 เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ซอย 28 แยก 14, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿8,590,000
  • 3 3
  • 252 ตร.ม.
  • ฿34,087 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿40,000,000
  • 15 ไร่ 3 งาน 75 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿6,275 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยรัชดาภิเษก 3, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿2,390,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿95,600 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1120 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

221 ถนน ราชพฤกษ์ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 10600, บุคคโล, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,900,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿108,889 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง S9 BTS โพธิ์นิมิตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

21 ประดิพัทธิ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿5,150,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿151,471 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,990,000
  • 3 3
  • 126 ตร.ม.
  • ฿135,909 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

27 ซอยอารีย์ 1 แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 2 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿150,997 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ฉลองกรุง, ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿1,100,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿42,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนคลองสี่ลำลูกกา, บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿4,275,000
  • 1 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿28,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 53, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 1 1
  • 60 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

บางกระทึก, สามพราน, นครปฐม

  • ฿6,129,000
  • 3 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿65,202 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เวียง, เทิง, เชียงราย

  • ฿390,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿975 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์