111,116 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

36 ซ. สุขุมวิท 55, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿20,113,127
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿396,474 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E6 ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,000,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿84,069 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

134 ซอย ทองหล่อ 4, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,900,000
  • 1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿252,727 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿3,700,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿92,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,450,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿95,568 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

28 ซอยมูลทรัพย์, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿769,000
  • สตูดิโอ
  • 24 ตร.ม.
  • ฿32,042 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
Viewed

11 ซอยสุขุมวิท 11, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,522,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿256,044 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

1750 ถ.เพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿6,790,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿134,455 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

เพชรพระราม, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿13,500,000
  • 3 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿164,354 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

38 ถนนรัชดาภิเษก แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,150,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿159,861 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (220 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,300,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿231,746 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

780 ถนนเจริญกรุง, บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿8,000,000
  • 2 2
  • 119 ตร.ม.
  • ฿67,227 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (880 ม.) ถึง B11 BRT สะพานพระราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน SR Land, สันนาเม็ง, สันทราย, เชียงใหม่

  • ฿690,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿22,258 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿64,646 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿4,600,000
  • 3 3
  • 210 ตร.ม.
  • ฿49,462 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนเลียบวงแหวนกาญจนา, ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿4,600,000
  • 3 2
  • 170 ตร.ม.
  • ฿90,196 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน หทัยราษฎร์ 39, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 16 ตร.ม.
  • ฿118,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿65,262 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามอินทรา, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,440,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿43,610 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุวินทวงศ์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿80,357 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์