111,355 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿119,000,000
  • 5+2 7
  • 1500 ตร.ม.
  • ฿425,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย หมู่บ้านน้ำผึ้งวิลเลจ, หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่

  • ฿16,000,000
  • 4 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿10,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿32,050,000
  • 3 งาน 20 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿100,156 / ตร.วา
  • 7 นาที (560 ม.) ถึง PP12 กระทรวงสาธารณสุข
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

ซอย พหลโยธิน 34 แยก 1, เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 2 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿80,645 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1210 ม.) ถึง N13 BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

60-127 ซอย ลาดพร้าว 111, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,000,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿45,455 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2003
2 สัปดาห์

ซ.สรงประภา 9/1, ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿1,600,000
  • 1 1
  • 24 ตร.ม.
  • ฿66,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์

4004 ถนนพระรามที่ 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,200,000
  • 2 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿221,738 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 2 2
  • 93 ตร.ม.
  • ฿41,890 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

ทุ่งครุ, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿5,800,000
  • 3 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿48,333 / ตารางเมตร
  • 17 นาที (1410 ม.) ถึง PP32 พระประแดง
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

หลักสอง, บางแค, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 3 3
  • 146 ตร.ม.
  • ฿21,233 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์

ถนนคลองลำเจียก, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿6,290,000
  • 3 4
  • 88 ตร.ม.
  • ฿71,477 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์

845 ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿78,125 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์

ถนนเทพรักษ์, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿89,286 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

ถนนราชพฤกษ์, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿94,162 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (30 ม.) ถึง S10 BTS ตลาดพลู
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

หมู่บ้านพฤกษาวิลเลจ21, ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี

  • ฿3,500,000
  • 4+0 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์

Bang Phli Yai, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿26,900,000
  • 4+1 5
  • 351 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์

108 ถนนศรีบำเพ็ญ, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,400,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿107,697 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (870 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์