111,119 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿65,262 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามอินทรา, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,440,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿43,610 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุวินทวงศ์, มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 240 ตร.ม.
  • ฿80,357 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

Road in Front of House, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿5,800,000
  • 3 3
  • 72 ตร.ม.
  • ฿322,222 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บางขุนเทียน 14, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 4 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿107,722 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

244 รัชดาภิเษก, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (240 ม.) ถึง BL18 MRT ห้วยขวาง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเพชรเกษม 56, บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

  • ฿4,800,000
  • 2 2
  • 76 ตร.ม.
  • ฿63,050 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (260 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿90,000,000
  • 3 ไร่ 3 งาน (ที่ดิน)
  • ฿60,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

219 ถ.เลียบชายหาด, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,350,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿34,360 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿5,356,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿191,286 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿33,500,000
  • 3 4
  • 524 ตร.ม.
  • ฿98,820 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

259 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,890,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿157,742 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

1 ถนนวิทยุ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿6,685,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿191,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (670 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์

รามอินทรา, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿5,250,000
  • 4+0 4
  • 193 ตร.ม.
  • ฿27,202 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง PK22 รามอินทรา กม.6
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์