111,051 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนบรมราชชนนี, ตลิ่งชัน, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿78,125 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿138,462 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง N7 BTS สะพานควาย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿38,500,000
  • 5 6
  • 534 ตร.ม.
  • ฿370,192 / ตร.วา
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง YL14 MRT ศรีนครินทร์ 38
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนราชพฤกษ์, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿118,750 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (90 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

89 หมู่ 3, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿5,700,000
  • 1 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿89,202 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,000,000
  • 1 ไร่ 38 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿9,132 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿11,900,000
  • 3 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿102,586 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,400,000
  • 4 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿160,000 / ตร.วา
  • 17 นาที (1440 ม.) ถึง BL17 สุทธิสาร
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนรามอินทรา, นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • 1+1 1
  • 125 ตร.ม.
  • ฿103,125 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนวัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,150,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿36,589 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,350,000
  • 2+0 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿111,905 / ตร.วา
  • 12 นาที (1000 ม.) ถึง PK18 ลาดปลาเค้า
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

888 จตุรทิศ, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿2,200,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿73,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,250,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿84,523 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1270 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

111 ซอย3, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿11,900,000
  • 4 4
  • 230 ตร.ม.
  • ฿228,846 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สุขุมวิท 154, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿79,618 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2002
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,800,000
  • 4+1 3
  • 120 ตร.ม.
  • ฿290,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿262,500,000
  • 3 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿750,000 / ตร.วา
  • 3 นาที (210 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,500,000
  • 3 2
  • 118 ตร.ม.
  • ฿86,207 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,000,000
  • 97 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿72,165 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,100,000
  • 3 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿81,579 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์