111,052 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed
  • ฿3,390,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿96,857 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿463,400,000
  • 3 ไร่ 1 งาน 24 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿350,000 / ตร.วา
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง BL04 บางขุนนนท์
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿9,000,000
  • 9 ไร่ 1 งาน 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,372 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Theparak Road, Km 25, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ

  • ฿1,900,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿95,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿130,137 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,500,000
  • 91 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿181,319 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿3,590,000
  • 4 3
  • 325 ตร.ม.
  • ฿11,033 / ตารางเมตร
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,490,000
  • 1 งาน 5 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿42,762 / ตร.วา
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,000,000
  • 2 งาน 19 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿41,096 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยราษฎร์อุทิศ 18, แสนแสบ, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿4,700,000
  • 2 งาน 14 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿21,963 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย บุญกาญจนา 6, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,450,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿46,622 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนศรีบำเพ็ญ, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,600,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿128,571 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (680 ม.) ถึง BL24 MRT คลองเตย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ราชพฤกษ์, บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿4,050,000
  • 3 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿81,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 1 งาน 44 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿83,333 / ตร.วา
  • 11 นาที (890 ม.) ถึง RW02 บางซ่อน
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

114 ถ.นราธิวาสราชนครินทร์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿55,000,000
  • 2 2
  • 146 ตร.ม.
  • ฿376,712 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S3 BTS ช่องนนทรี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ

  • ฿1,450,000
  • 3 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿80,556 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนบายพาส, หนองปลาไหล, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,500,000
  • 3 4
  • 988 ตร.ม.
  • ฿137,097 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,400,000
  • 2 2
  • 174 ตร.ม.
  • ฿68,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿16,900,000
  • 5 6
  • 550 ตร.ม.
  • ฿21,099 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿24,000,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿60,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์